Kuitanitsa: Ops Black: CIA Kompyuta Logins ndi Passwords

Zophika ndi zinsinsi za COD: Black Ops pa PC

Call of Duty: Black Ops ndimasewera a vidiyo oyendetsa pulogalamu ya PC yoyamba ndipo ndimasewera 7 pa Call of Duty series . Masewerawa amachitika pa nthawi ya Cold War m'ma 1960s ndi m'ma 1970 ndipo akuphatikizapo ntchito za CIA zochepa kapena zobwereza.

Maofesi onse a maofesi amagwiritsa ntchito zilembo zochokera m'mbiri yakale, monga oyang'anira a CIA, akuluakulu, ndi ena a asilikali, atsogoleri a ufulu wadziko, ndi asayansi.

Chifukwa Call of Duty ndimasewera osewera, zingakhale zothandiza pamene mukusewera masewerawa kuti mudziwe zomwe zikuchitika.

Momwe Mungayankhire Malamulo ku COD: Black Ops

Mungathe kulowetsa ndi maina a username ndi apasiwedi kuchokera pa tebulo ili pansipa kuti Call Of Duty: Black Ops, pogwiritsa ntchito lamulo la RLOGIN . Chitani ichi pa kompyutala ya kompyuta ya CIA komwe mumapereka zikho zonyenga; wothandizira ali pambuyo pa mpando wa mafunso.

Mukalowetsamo, mungagwiritse ntchito MAIL kuti muwerenge ma imelo, lamulo la DIR kuti muwone mafayilo omwe mungatsegule (mofanana ndi malamulo enieni a DIR pa makompyuta), ndi lamulo la CAT kuti mutsegule mafayilo (mwachitsanzo fayilo ya CAT. txt )

Langizo: Pali njira yowowonjezera, ndipo ili ndi lamulo la RLOGIN DREAMLAND , lomwe lingakulimbikitseni kuti mukhale ndi dzina lachinsinsi ndi mawu achinsinsi monga mwachizoloŵezi. Komabe, maina a username ndi apasiwedi kuchokera pa tebulo ili m'munsi sizingagwire ntchito ndi seva ya Dreamland (gwiritsani ntchito zomwe ziri pansipa patebulo).

Mayina ogwiritsira ntchito ndi Mauthenga achinsinsi

Mungathe kulowetsa kudzera m'mabuku awa:

Dzina Username Chinsinsi
Alex Mason amason PASSWORD
Bruce Harris bharris GOSKINS
D. Mfumu kugwedeza MFK
Dr. Adrienne Smith asmith ROXY
Dr. Vannevar Bush vbush MANHATTAN
Frank Woods fwoods PHILLY
Grigori "Greg" Weaver gweaver GEDEON
J. Turner jturner CONDOR75
Jason Hudson jhudson BRYANT1950
John McCone jmccone BERKLEY22
Joseph Bowman jbowman UWD
Pulezidenti John Fitzgerald Kennedy jfkennedy LANCER
Pulezidenti Lyndon Baines Johnson lbjohnson ZABWINO
Pulezidenti Richard Nixon rnixon CHECKERS
Richard Helms miyambo LEROSEY
Richard Kain ndiyambe SUNWU
Ryan Jackson rjackson SAINTBRIDGET
T. Walker wopepuka RADI0
Terrance Brooks kusweka LAUREN
William Raborn wraborn SUNGANI

Zindikirani: Nkhani ya Alex Mason imalowa mwachinsinsi.

Dzina la ROPPEN ndi TRINITY password, komanso VBUSH ndi MAJESTIC1 zidziwitso, gwiritsani ntchito lamulo la RLOGIN DREAMLAND . Anthu omwe amagwirizana nawo ndi Dr. J. Robert Oppenheimer ndi V. Bush, motero.

John McCone anali mkulu wa CIA kuchokera mu 1961 mpaka 1965. Panthawi ya McCone monga mkulu, CIA inagwiridwa ndi ziwembu zambiri ku Laos, Ecuador, Brazil, Cuba, ndi mayiko ena.

William Raborn ndiye anali mkulu wa CIA kuyambira 1965 mpaka 1966. Ngakhale kuti adakhala mtsogoleri kwa miyezi 14 isanakwane, Raborn "adagwira ntchito kukwaniritsa Pulezidenti (Lyndon) Johnson pempho lakuti bungweli limapereka nzeru zochuluka ndi kuyendetsa ntchito zonyansa" pa nkhondo ya Vietnam , malinga ndi nkhani ya Raborn ya nyuzipepala ya New York Times.

Richard Helms anali mkulu wa CIA kuyambira 1966 mpaka 1973. Zothandizira zinatsogolera bungwe pa nkhondo ya Vietnam, pamene CIA inali kugwira nawo ntchito zachinsinsi ku Laos komanso ngakhale Vietnam.